



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

Simu: 0734005777 Barua Pepe: hlpc@afya



TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MTIHANI

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu wahitimu wote wa astashahada, stashahada na shahada ya Maabara ya Afya kuwa dirisha la mtihani wa usajili litafunguliwa **25.07.2025** na kufungwa tarehe **05.09.2025**

1. Wahitimu ambao hawana ambao hawajapata usajili wa kudumu au kuorodhashwa wanasisitizwa kufanya maombi ya mtihani
2. Maombi ya mtihani yatafanyika kupitia mfumo wa hprs.moh.go.tz kutumia akaunti zilizotumika kufanya maombi ya usajili wa awali (Provision). Mwombaji ahakikishe anapata namba ya malipo (Control number) ili kukamilisha maombi yake ya mtihani.
3. Wahitimu waliopata usajili wa awali kabla ya mwaka Septemba 2021 (Kabla ya kuanza kwa mfumo wa hprs wanasistizwa kuwasiliana na ofisi ya msajili kwa namba 0734005777 ili waweze kuingizwa kwenye mfumo. Ujumbe huo mfupi uwe majina kamili, namba ya usajili wa awali (PRP) utumwe kabla ya tarehe 25.07.2025
4. Maombi haya yanafanyika kwa njia mfumo wa hprs.moh.go.tz. Waombaji wote wanasistizwa kutunza jina tambuzi (username/email) pamoja na nywila (password) wakati wote kwani akaunti hiyo itatumika kwa kipindi chote
5. Malipo ya mtihani yanafanyika kwa *control* namba ambazo mwombaji atazipata kupitia akaunti yake ya mfumo wa hprs baada ya kufanya maombi. Malipo yafanyike kabla ya tarehe 06.09.2025, Malipo yatakayofanyika baada ya hapo hayatafanyiwa kazi hivyo mwomabaji hatapata namba ya mtihani na **HARUHUSIWA** kuingia kwenye chumba cha mtihani.

Ofisi ya Msajili inawatakia waombaji wote utekelezaji mwema

Imetolewa na:

Ofisi ya Msajili

Baraza la Wataalam wa Maabara

03.07.2025

